โครงการนาฏศิลป์เพื่อชุมชนเดือนธันวาคม ร่วมสอนชาวต่างชาติที่มาร่วมงาน The first project of next year 2019 เป็นการเผยแพร่และแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมอันสวยงามให้กับชาวต่างชาติ
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
โครงการนาฏศิลป์เพื่อชุมชนเดือนธันวาคม ร่วมสอนชาวต่างชาติที่มาร่วมงาน The first project of next year 2019 เป็นการเผยแพร่และแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมอันสวยงามให้กับชาวต่างชาติ
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() |